ET48300005 ระบบพลังงานที่ติดตั้งสําหรับไฟฟ้าที่ไม่หยุดและตู้ภายนอก
ได้รับการรับรอง
จีน ESTEL (GUANGDONG) TECHNOLOGY CO., LTD. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
—— แอนโธนี่
—— Manish
จาก 1 ตัวอย่าง 45 ชุด 76 ชุด 200 ชุดเราค่อยๆสร้างความไว้วางใจที่แข็งแกร่ง
—— ปาร์มาร์
แอร์ทำงานมาได้หนึ่งปีครึ่งแล้ว
—— Luis Alberto
กล่องต่างๆดีมากเรามีความสุขกับมัน
—— Andrej Sliachin
สามารถให้คำแนะนำและวิธีแก้ปัญหาที่ดีได้เสมอเราขอบคุณมาก
—— NELSON
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน (แผ่นดินใหญ่)
ชื่อแบรนด์: ESTEL
ได้รับการรับรอง: ISO9001, CE, 3C, FCC, TLC
หมายเลขรุ่น: ET48300-005
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 715-4286 usd
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง / กล่องไม้
เวลาการส่งมอบ: 20-25 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที, เพย์พาล
รายละเอียดสินค้า
หมายเลขรุ่น: ET48300-005 โหมดอินพุต: 220VAC เฟสเดียว
ความสามารถในการป้อนข้อมูล: 1×100A/2P แรงดันขาออก: -43 ~ -58VDC, ค่าคะแนน: -53.5VDC
ความจุสูงสุด: 18กิโลวัตต์ พอร์ตการสื่อสาร: RS485, SNMP
เน้น:
ระบบพลังงานที่ติดตั้งสําหรับ UPS
ระบบพลังงานโทรคมนาคม
ระบบไฟฟ้าที่ติดตั้ง
แหล่งจ่ายไฟซับแร็ค ET48300-005 มีการออกแบบความสูง 5U ขนาดกะทัดรัด เพื่อตอบสนองความต้องการการใช้งานที่สำคัญของการส่งผ่านไฟเบอร์และไมโครเวฟ อุปกรณ์เข้าถึง และสวิตช์ ระบบมีความจุไฟฟ้าสูงสุด 300A พร้อม AC, แบตเตอรี่ และโหลด MCB สามารถเข้าถึงสายเคเบิลด้านหน้าได้ด้วย MCB และบัสบาร์
คุณสมบัติที่สำคัญ
  • ความกว้างมาตรฐาน 19 นิ้ว: รับประกันความเข้ากันได้สำหรับการใช้งานที่หลากหลาย
  • ความสูง 5U ขนาดกะทัดรัด: ประหยัดพื้นที่และลดต้นทุนการติดตั้ง
  • การทำงานด้านหน้าและการเข้าถึงสายเคเบิล: ให้ความสวยงามและการบำรุงรักษาที่ปลอดภัย
  • ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุตกว้าง (85-300Vac): ปรับให้เข้ากับสภาวะโครงข่ายไฟฟ้าต่างๆ
สถานการณ์การใช้งาน
  • สถานีฐานไร้สาย
  • เครือข่ายการส่งสัญญาณ
  • เครือข่ายการสื่อสารสำหรับองค์กร
ข้อมูลจำเพาะ
พิมพ์ ระบบ
มิติ 482.0(ก) × 350.0(ล) × 5U(ส)
น้ำหนัก ≤25กก. (ไม่มีวงจรเรียงกระแส)
โหมดทำความเย็น ความเย็นตามธรรมชาติ
โหมดการเดินสาย ทางเข้าด้านบนและทางออกด้านบน
โหมดการบำรุงรักษา การบำรุงรักษาด้านหน้า รองรับการเปลี่ยนเกรดโมดูล
ระดับการป้องกัน IP20
จำหน่ายไฟฟ้ากระแสสลับ
  • โหมดอินพุต: 220VAC เฟสเดียว
  • ความจุอินพุต: 1 × 100A/2P
  • ความถี่อินพุต: 45~65Hz (ค่าพิกัด: 50Hz/60Hz)
  • เอซี เอสพีดี: 20kA/40kA, 8/20μs
การกระจายกระแสตรง
  • แรงดันขาออก: -43 ถึง -58VDC (ค่าพิกัด: -53.5VDC)
  • ความจุสูงสุด: 18kW
  • เบรกเกอร์แบตเตอรี่: 2 × 125A (1 ขั้ว)
  • โหลดเบรกเกอร์: :
    • LVD: 32A (1 ขั้ว) × 2 + 40A (1 ขั้ว) × 2 + 63A (1 ขั้ว) × 3
    • BLVD: 6A (1 ขั้ว) × 2 + 10A (1 ขั้ว) × 2 + 16A (1 ขั้ว) × 2
  • แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของวงจรเรียงกระแส: 85VAC ถึง 300VAC (พิกัด 220VAC)
  • ประสิทธิภาพ: >96%
  • กำลังไฟพิกัด: 3000วัตต์ (176~300VAC)
  • อุณหภูมิในการทำงาน: -40°C ถึง +75°C (เอาต์พุตเต็มที่ต่ำกว่า 50°C)
  • มิติ: 106.5มม.(กว้าง) × 286มม.(ลึก) × 41.5มม.(1U/H)
  • น้ำหนัก: ≤2กก
  • โหมดทำความเย็น: บังคับระบายความร้อน
  • เพาเวอร์แฟกเตอร์: ≥0.99
  • ทีเอชดี: ≤5%
คอนโทรลเลอร์
  • สัญญาณเข้า: 4 AI (3 อุณหภูมิแบตเตอรี่, 1 อุณหภูมิแวดล้อม), 7 DI (SPD, 6 DI ทั่วไป)
  • เอาต์พุตแจ้งเตือน: หน้าสัมผัสแห้ง 6 อัน
  • พอร์ตการสื่อสาร: RS485, SNMP
  • โหมดการแสดงผล: จอแอลซีดี
สิ่งแวดล้อม
  • อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40°C ถึง +70°C
  • ความชื้นในการทำงาน: 5% ถึง 95% (ไม่ควบแน่น)